കോ​ട്ട​യം പ്ര​ള​യ​ഭീ​തി​യി​ല്‍; കാ​ര്‍ ഒ​ഴു​ക്കി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട് യു​വാ​വി​നെ കാ​ണാ​താ​യി

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കോ​ട്ട​യം: ക​ന​ത്ത മ​ഴ​യി​ല്‍ മീ​ന​ച്ചി​ലാ​റ്റി​ല്‍ ജ​ല​നി​ര​പ്പു​യ​ര്‍​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് കോ​ട്ട​യം ന​ഗ​ര​ത്തി​ല്‍ വെ​ള്ളം ക​യ​റി. പേ​രൂ​ര്‍, നീ​ലി​മം​ഗ​ലം, നാ​ഗ​മ്ബ​ടം മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ വെ​ള്ളം ഉ​യ​രു​ക​യാ​ണ്. വൈ​ക്കം, ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി, കോ​ട്ട​യം താ​ലൂ​ക്കു​ക​ളി​ല്‍ സ്ഥി​തി രൂ​ക്ഷ​മാ​ണ്.

പാ​ല​മു​റി​യി​ല്‍ കാ​ര്‍ ഒ​ഴു​ക്കി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട് യു​വാ​വി​നെ കാ​ണാ​താ​യി. അ​ങ്ക​മാ​ലി സ്വ​ദേ​ശി ജ​സ്റ്റി​നെ​യാ​ണ് ഇ​ന്ന് പു​ല​ര്‍​ച്ചെ കാ​ണാ​താ​യ​ത്. മീ​ന​ച്ചി​ലാ​റി​ന്‍റെ കൈ​വ​ഴി​യി​ല്‍ നി​ന്നാ​ണ് കു​ത്തൊ​ഴു​ക്കു​ണ്ടാ​യ​ത്. ഒ​ഴു​ക്കി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട കാ​ര്‍ ക​ര​യി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് അ​പ​ക​ടം. മ​ഴ വീ​ണ്ടും ശ​ക്തി​പ്പെ​ട്ട​തോ​ടെ ജി​ല്ല​യി​ലെ പ​ടി​ഞ്ഞാ​റ​ന്‍ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലെ​ല്ലാം വെ​ള്ളം​ക​യ​റി. ചെ​ങ്ങ​ളം, കി​ളി​രൂ​ര്‍, മ​ല​ര​ക്കി​ല്‍, കാ​ഞ്ഞി​രം, കു​മ്മ​നം, ക​ള​രി​ക്ക​ല്‍, മ​ണി​യ​ല, മ​റ്റ​ത്തി​ല്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലെ മു​ഴു​വ​ന്‍ പു​ര​യി​ട​ങ്ങ​ളും വെ​ള്ള​ത്തി​ലാ​യി.

കോ​ട്ട​യ​ത്ത് കൂ​ടു​ത​ല്‍ ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാ​മ്ബു​ക​ള്‍ തു​റ​ന്ന് ജ​ന​ങ്ങ​ളെ മാ​റ്റി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •