ലോകായുക്ത ഓര്‍ഡിനന്‍സ്​: ഗവര്‍ണറുടെ തീരുമാനം വൈകും

Spread the love
       
 
  
    

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ലോ​ക​യു​ക്ത​ക്ക് പൂ​ട്ടി​ടാ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സി​ല്‍ ഗ​വ​ര്‍​ണ​റു​ടെ തീ​രു​മാ​നം വൈ​കും.പ്ര​തി​പ​ക്ഷ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളി​ല്‍​നി​ന്നും ഭ​ര​ണ​പ​ക്ഷ​ത്തു​നി​ന്നു​പോ​ലും ​എ​തി​ര്‍​പ്പു​ണ്ടാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ എ​ല്ലാ വ​ശ​ങ്ങ​ളും പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​കും ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ആ​രി​ഫ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ഖാ​ന്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ നി​ല​പാ​ട്​ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ക​യെ​ന്ന​റി​യു​ന്നു.

കേ​ന്ദ്ര​സ​ര്‍​ക്കാ​റി​ന്‍റെ അ​ധി​കാ​ര പ്ര​യോ​ഗ​ത്തി​ന്​ ത​ട​യി​ടാ​നാ​ണ്​ നി​യ​മ​ഭേ​ദ​ഗ​തി എ​ന്ന സി.​പി.​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കോ​ടി​യേ​രി ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍റെ ലേ​ഖ​ന​ത്തി​ലെ പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​വും ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ഗൗ​ര​വ​മാ​യാ​കും കാ​ണു​ക. ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സി​ന്​ അം​ഗീ​കാ​രം ന​ല്‍​കി​യാ​ല്‍ ലോ​കാ​യു​ക്ത​യു​​ടെ നി​ല​വി​ലെ അ​ധി​കാ​ര​ങ്ങ​ള്‍ പ​ല​തും ന​ഷ്ട​മാ​കും. വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ഇ​തു​വ​രെ പ​ര​സ്യ പ്ര​തി​ക​ര​ണം ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല. ക​ണ്ണൂ​ര്‍ വി.​സി നി​യ​മ​ന​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ സ​ര്‍​ക്കാ​റു​മാ​യി ഇ​ട​ഞ്ഞ ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ഇ​പ്പോ​ള്‍ ആ ​വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ അ​നു​ര​ഞ്ജ​ന​ത്തി​ലെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​തി​നു​ പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ള്‍ ലോ​കാ​യു​ക്ത നി​യ​മ ഭേ​ദ​ഗ​തി വി​വാ​ദം.

ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം ഗ​വ​ര്‍​ണ​റെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ച പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​ക്ക​ള്‍ ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സി​ല്‍ ഒ​പ്പി​ട​രു​തെ​ന്ന്​ ഗ​വ​ര്‍​ണ​റോ​ട്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ആ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സി​ല്‍ എ​ന്ത്​ നി​ല​പാ​ടെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന​ത്​ നി​ര്‍​ണാ​യ​ക​മാ​ണ്. കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം തേ​ടി ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സ്​ തി​രി​ച്ച​യ​ക്കാ​നു​ള്ള സാ​ധ്യ​ത​യും ത​ള്ളാ​നാ​കി​ല്ല. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കും മ​ന്ത്രി ആ​ര്‍. ബി​ന്ദു​വി​നു​മെ​തി​രാ​യ കേ​സു​ക​ള്‍ ലോ​കാ​യു​ക്ത മു​മ്ബാ​കെ​യു​ള്ള​തി​നാ​ലാ​ണ്​ സ​ര്‍​ക്കാ​റി​ന്‍റെ ഓ​ര്‍​ഡി​ന​ന്‍​സ്​ നീ​ക്ക​മെ​ന്ന ആ​ക്ഷേ​പ​വും ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ട്.

Facebook Comments Box

Spread the love