പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ളി​ല്‍ ആ​രാ​ധാ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ തുറക്കുമെന്ന് മമത ബാനര്‍ജി

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കൊല്‍ക്കത്ത: പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ളി​ല്‍ എ​ല്ലാ ആ​രാ​ധാ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ളും ജൂ​ണ്‍ ഒ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളോ​ടെ തു​റ​ക്കുമെന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​മ​ത ബാ​ന​ര്‍​ജി​. ക്ഷേ​ത്ര​ങ്ങ​ള്‍, മു​സ്‌​ലിം പ​ള്ളി​ക​ള്‍, ഗു​രു​ദ്വാ​ര​ക​ള്‍, ക്രി​സ്ത്യ​ന്‍ പ​ള്ളി​ക​ള്‍ എ​ല്ലാം തു​റ​ക്കും. ആ​രാ​ധ​നാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ തു​റ​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​മെ​ങ്കി​ലും ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍​ക്ക് 10 പേ​ര്‍ മാ​ത്ര​മേ പാ​ടു​ള്ളു എ​ന്ന നി​ബ​ന്ധ​ന​യും വ​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. വ​ലി​യ ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍​ക്കും സ​മ്മേ​ള​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും വിലക്ക് ഏര്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. മ​ത സ​മ്മേ​ള​ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ല. ജൂ​ണ്‍ ഒ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ ഇ​ത് ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കുമെന്നും മമത അറിയിച്ചു.

 Save as PDF

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •