വൈ​ദ്യു​തി​വേ​ലി​യി​ല്‍നി​ന്ന് ഷോ​ക്കേ​റ്റ് മ​ര​ണം; നീ​തി ല​ഭി​ക്കാ​തെ കു​ടും​ബം

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

ക​ല്‍പ​റ്റ: സ്വ​കാ​ര്യ​വ്യ​ക്തി കൃ​ഷി​യി​ട​ത്തി​ന് ചു​റ്റും സ്ഥാ​പി​ച്ച വൈ​ദ്യു​തി വേ​ലി​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഷോ​ക്കേ​റ്റ് യു​വാ​വ് മ​രി​ച്ചി​ട്ട് നൂ​റ് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടും പ്ര​തി​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി​യി​ല്ലാ​ത്ത​തി​ല്‍ കു​ടും​ബ​വും പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ളും പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ല്‍.

ക​ല്ലൂ​ര്‍ തി​രു​വ​ന്നൂ​ര്‍ പു​ത്ത​ന്‍ചി​റ ആ​ലി​യു​ടെ മ​ക​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് നി​സാം (27) ജൂ​ണ്‍ ഏ​ഴി​നാ​ണ് അ​യ​ല്‍വാ​സി കൃ​ഷി​യി​ട​ത്തി​ല്‍ സ്ഥാ​പി​ച്ച വൈ​ദ്യു​തി​വേ​ലി​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ഷോ​ക്കേ​റ്റ് മ​രി​ച്ച​ത്. വ​ന്യ​മൃ​ഗ​ങ്ങ​ളെ കൊ​ല്ലാ​ന്‍ ഉ​യ​ര്‍ന്ന വൈ​ദ്യു​തി​പ്ര​വാ​ഹം ക​ട​ത്തി​വി​ട്ട് അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി സ്ഥാ​പി​ച്ച വേ​ലി​യി​ല്‍ ത​ട്ടി​യാ​ണ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് നി​സാം മ​രി​ച്ച​തെ​ന്ന്​ വ്യ​ക്ത​മാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട്, സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ ആ​രോ​പ​ണ​വി​ധേ​യ​നാ​യ അ​യ​ല്‍വാ​സി മു​ന്‍കൂ​ര്‍ ജാ​മ്യം നേ​ടി.നി​സാ​മി​െന്‍റ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന് നീ​തി ല​ഭ്യ​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് നാ​ട്ടു​കാ​ര​നാ​യ മ​നോ​ജ് അ​മ്ബാ​ടി ഹൈ​കോ​ട​തി​യി​ല്‍ റി​വ്യൂ പെ​റ്റീ​ഷ​ന്‍ സ​മ​ര്‍പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള നീ​ക്ക​ത്തി​ലാ​ണ്.

അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി കു​റ്റ​ക്കാ​ര​നെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്ന് പൊ​തു​പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ക​രും ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും നി​ര​ന്ത​രം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടും പൊ​ലീ​സ്​ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ത്തി​ല്ലെ​ന്ന്​ ആ​ക്ഷേ​പ​മു​ണ്ട്. അ​നാ​സ്ഥ​യി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച്‌​ നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ​യും ബ​ന്ധു​ക്ക​ളു​ടെ​യും നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ നേ​ര​ത്തെ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​ന്​ മു​ന്നി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

കു​ടും​ബ​ത്തി​ന്​ നീ​തി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കും നി​വേ​ദ​നം സ​മ​ര്‍പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. ജോ​ലി ക​ഴി​ഞ്ഞ് എ​ളു​പ്പ​വ​ഴി​യി​ലൂ​ടെ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങു​മ്ബോ​ള്‍ ഇ​രു​ട്ടി​ല്‍ വൈ​ദ്യു​തി​വേ​ലി​യി​ല്‍ കാ​ല്‍ കു​ടു​ങ്ങി​യാ​ണ് നി​സാം മ​രി​ച്ച​തെ​ന്ന്​ ബ​ന്ധു​ക്ക​ള്‍ പ​റ​യു​ന്നു. മൃ​ഗ​ശ​ല്യം ത​ട​യാ​ന്‍ എ​ന്ന​പേ​രി​ല്‍ ഉ​യ​ര്‍ന്ന വൈ​ദ്യു​തി പ്ര​വ​ഹി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്ന വേ​ലി​യി​ല്‍നി​ന്ന്​ ഷോ​ക്കേ​റ്റ് നൂ​ല്‍പു​ഴ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ല്‍ മു​മ്ബും ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ മ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •