ടോപ് ലെസ് ആയി വെയില്‍ കായുന്ന താരസുന്ദരി ആരാണെന്ന് അറിയാമോ, ഞെട്ടലില്‍ മലയാളികള്‍ ആരാധകര്‍

Spread the love
       
 
  
    

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വളരെ സജീവമായി നില്‍ക്കുന്നവരാണ് സിനിമ താരങ്ങള്‍. ഇതിലൂടെ തങ്ങളുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങള്‍ ആരാധകര്‍ക്കായി താരങ്ങള്‍ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇത് ആരാധകരുടെ ഇടയില്‍ ശ്രദ്ധ നേടാറുമുണ്ട്

ബോള്‍ഡ് ലുക്കിലുള്ളതും ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലുള്ളതുമായ ചിത്രങ്ങള്‍ ഇത്തരത്തില്‍ താരങ്ങള്‍ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇതില്‍ ചിലത് ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്ത് വൈറലാക്കാറുമുണ്ട്. അത്തരത്തില്‍ ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ചര്‍ച്ചയാകുന്നത് ഒരു ബോളിവുഡ് താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളാണ്

മാറ് മറയ്ക്കാതെയുള്ള ടോപ് ലെസ് ചിത്രങ്ങളാണ് നടി ആരാധകര്‍ക്കായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ബാല്‍ക്കണിയില്‍ ടോപ്ലെസ് ആയി നിന്ന് ഇളവെയില്‍ കൊള്ളുന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് നടി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. നടി ഇഷ ഗുപ്തയാണ് തന്റെ അര്‍ദ്ധ നഗ്ന ഫോട്ടോ ആരാധകര്‍ക്കായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പങ്കിട്ട ചിത്രങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലായി മാറിയിട്ടുണ്ട്

ഇന്നിനെയും നാളയെയും സ്‌നേഹിക്കൂ എന്നാണ് താരസുന്ദരിയുടെ ക്യാപ്ഷന്‍. ഈ ചിത്രങ്ങള്‍ നടിയുടെ ആരാധകര്‍ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു. നിരവധി ആരാധകരാണ് ഈ ചിത്രങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. അതേസമയം ഇത് ആദ്യമായിട്ടല്ല തന്റെ അര്‍ദ്ധ നഗ്ന ചിത്രങ്ങള്‍ താരം പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.

നേരത്തെയും ഇത്തരത്തിലുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍ താരം പങ്കുവച്ച് എത്തിയിട്ടുണ്ട്. മാറ് മാതളനാരങ്ങ കൊണ്ട് മറച്ചതും ബിക്കിനി ഇട്ടതുമായ ചിത്രങ്ങള്‍ നടി ആരാധകര്‍ക്കായി പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. നിരവധി മലയാളി ആരാധകരുള്ള നടിയാണ് ഇഷ ഗുപ്ത. അതുകൊണ്ട് താരത്തിന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങള്‍ കണ്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കുകയാണ് ആരാധകര്‍.


Facebook Comments Box

Spread the love