എ​ട്ടു​മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ ഇടുക്കി ജി​ല്ല​യി​ല്‍ വൈ​ദ്യു​താ​ഘാ​ത​മേ​റ്റ്​ മ​രി​ച്ച​ത്​ 10 പേ​ര്‍

Spread the love
       
 
  
    

തൊ​ടു​പു​ഴ: ജി​ല്ല​യി​ല്‍ വൈ​ദ്യു​തി അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജീ​വ​ന്‍ പൊ​ലി​യു​ന്ന​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം വ​ര്‍​ധി​ക്കു​ന്നു.എ​ട്ടു​മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ വൈ​ദ്യു​താ​​ഘാ​ത​മേ​റ്റ്​​ 10 പേ​രാ​ണ്​ മ​രി​ച്ച​ത്. ഇ​വ​രി​ല്‍ ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ വൈ​ദ്യു​തി ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും ഒ​രാ​ള്‍ ക​രാ​ര്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​മാ​ണ്. ബാ​ക്കി​യു​ള്ള​വ​ര്‍ പൊ​തു​ജ​ന​ങ്ങ​ളും. ആ​റു​പേ​ര്‍​ക്ക്​ പ​രി​ക്കേ​റ്റി​ട്ടു​ണ്ട്. ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ര്‍​ഷ​വും 10 പേ​ര്‍ വൈ​ദ്യു​താ​​ഘാ​ത​േ​മ​റ്റ്​ മ​രി​ച്ചു. 17 പേ​ര്‍​ക്ക്​ പ​രി​ക്കേ​റ്റു.

തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച ക​ട്ട​പ്പ​ന​യി​ല്‍ വൈ​ദ്യു​തി ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന്‍ ഷോ​ക്കേ​റ്റ്​ മ​രി​ച്ച​താ​ണ്​ ഏ​റ്റ​വും ഒ​ടു​വി​ല​ത്തെ സം​ഭ​വം. വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​നി​ല്‍ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നി​ടെ നി​ര്‍​മ​ല​സി​റ്റി മ​ണ്ണാ​ത്തി​ക്കു​ള​ത്തി​ല്‍ എം.​വി. ജേ​ക്ക​ബാ​ണ്​ മ​രി​ച്ച​ത്.

വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​ന്‍ ഓ​ഫ്​ ചെ​യ്​​താ​ണ്​ ക​യ​റി​യ​തെ​ങ്കി​ലും ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള വൈ​ദ്യു​തി പോ​സ്​​റ്റി​ലേ​ക്ക്​ പ്ര​വ​ഹി​ച്ചാ​ണ്​ അ​പ​ക​ട​മെ​ന്നാ​ണ്​ ക​ണ്ടെ​ത്ത​ല്‍. വൈ​ദ്യു​തി ലൈ​നി​ല്‍​നി​ന്ന്​ വീ​ടു​ക​ളി​ലെ വൈ​ദ്യു​തി ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍​നി​ന്ന്​ ഷോ​ക്കേ​റ്റു​മാ​ണ്​​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. അ​ശ്ര​ദ്ധ, അ​റി​വി​ല്ലാ​യ്മ എ​ന്നി​വ മൂ​ല​വും അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ള്‍ വ​ര്‍​ധി​ക്കു​ന്ന​താ​യാ​ണ്​​ കെ.​എ​സ്.​ഇ.​ബി അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. കൂ​ടാ​തെ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടാ​ത്ത അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളും നി​ര​വ​ധി​യാ​ണ്. ഇ​രു​മ്ബു തോ​ട്ടി​ക​ളും അ​ലൂ​മി​നി​യം തോ​ട്ടി​ക​ളു​മൊ​ക്കെ ഉ​​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌​ കാ​യ്ഫ​ല​ങ്ങ​ള്‍ പ​റി​ക്കു​േ​മ്ബാ​ഴാ​ണ്​ സാ​ധാ​ര​ണ​ക്കാ​ര്‍​ക്ക്​ കൂ​ടു​ത​ലാ​യി അ​പ​ക​ടം സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ലോ​ഹ​ത്തോ​ട്ടി ഉ​പ​യോ​ഗം മൂ​ലം മ​ര​ണ​ങ്ങ​ളും അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ളും അ​ടു​ത്തി​ടെ കൂ​ടു​ന്ന​താ​യി കെ.​എ​സ്.​ഇ.​ബി അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ത​ന്നെ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു. സു​ര​ക്ഷ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കു​ന്ന​തി​ലെ വീ​ഴ്​​ച​യും ജാ​ഗ്ര​ത​ക്കു​റ​വും അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ കാ​ര​ണ​മാ​കു​ന്നു.

മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കാ​തെ ഡീ​സ​ല്‍ ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ള്‍

ജി​ല്ല​യി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സു​ര​ക്ഷ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കാ​തെ ഡീ​സ​ല്‍ ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ള്‍ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​വ​യു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും ജി​ല്ല ഇ​ല​ക്​​ട്രി​ക്ക​ല്‍ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്​​ട​റേ​റ്റ്.

ഇ​ല​ക്​​ട്രി​ക്ക​ല്‍ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്​​ട​റേ​റ്റി​െന്‍റ അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​തെ നി​ര​വ​ധി സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ള്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​ന്ന​താ​യി ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ത്ത​രം ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ള്‍ മൂ​ലം ബാ​ക്ക്​ ഫീ​ഡി​ങ്​ ഉ​ണ്ടാ​യി ലൈ​നി​ലോ സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലോ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്ന ആ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക്​ അ​പ​ക​ടം ഉ​ണ്ടാ​കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സാ​ധ്യ​ത കൂ​ടു​ത​ലാ​ണ്. ഇ​ങ്ങ​നെ അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യാ​ല്‍ ജ​ന​േ​റ​റ്റ​ര്‍ സ്ഥാ​പി​ച്ച ഉ​പ​ഭോ​ക്​​താ​വി​നാ​യി​രി​ക്കും പൂ​ര്‍​ണ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്തം. ഡീ​സ​ല്‍ ജ​ന​റേ​റ്റ​റു​ക​ള്‍ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​വ​ര്‍ ഇ​ല​ക്​​ട്രി​സി​റ്റി ലൈ​സ​ന്‍​സി​ങ്​ ബോ​ര്‍​ഡ്​ ന​ല്‍​കു​ന്ന ലൈ​സ​ന്‍​സു​ള്ള ഇ​ല​ക്​​ട്രി​ക്ക​ല്‍ കോ​ണ്‍​ട്രാ​ക്​​ട​ര്‍ വ​ഴി 30 ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ സം​വി​ധാ​നം മു​ഖേ​ന അ​പേ​ക്ഷ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച്‌​ ജി​ല്ല ഇ​ല​ക്​​ട്രി​ക്ക​ല്‍ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്​​ട​റേ​റ്റ്​ ഓ​ഫി​സി​ല്‍​നി​ന്ന്​ അ​നു​മ​തി വാ​ങ്ങാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​ല്ലാ​ത്ത​പ​ക്ഷം സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലേ​ക്കു​ള്ള വൈ​ദ്യു​തി വി​ച്ഛേ​ദി​ക്കാ​ന്‍ നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നും ജി​ല്ല ഇ​ല​ക്​​ട്രി​ക്ക​ല്‍ ഇ​ന്‍​സ്​​പെ​ക്​​ട​ര്‍ ആ​ര്‍. രാ​ജേ​ഷ്​ ബാ​ബു അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​ത്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ 04862 253465 എ​ന്ന ന​മ്ബ​റി​ല്‍ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട​ണ​മെ​ന്നും ഇ​ദ്ദേ​ഹം അ​റി​യി​ച്ചു

Facebook Comments Box

Spread the love