സജി മഞ്ഞക്കടമ്പൻ എങ്ങനെ യു.ഡി.എഫിൻ്റെ കോട്ടയം ജില്ലാ ചെയർമാൻ സ്ഥാനത്തു നിന്നും ഒഴിവായി

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കോട്ടയം;മാണിക്കാരനായ സജിയെ പാർട്ടിയുടെ ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ആക്കിയതിൽ മോൻസ് കടുത്ത എതിർപ്പിലായിരുന്നു. കേരള കോൺഗ്രസ് (എം) പിളർന്ന് അധികം താമസിയാതെ തന്നെ ജോസഫിൻ്റെ മാനസ പുത്രൻ ആകാൻ സജി ശ്രമിച്ചതിൻ്റെ പേരിൽ  മോൻസ് ജോസഫുമായി അകൽച്ച  തുടങ്ങി.  ജില്ലാ പ്രസിഡന്റായ തൻ്റെ അനുമതിയില്ലാതെ  ജോസ് മോൻ മുണ്ടക്കലിനേയും പ്രിൻസ് ലൂക്കോസിനെയും ജോസഫ് ഗ്രൂപ്പിൽ എടുക്കരുത് എന്നതായിരുന്നു സജിയുടെ നിലപാട്. എന്നാൽ തൻ്റെ ശത്രുക്കളായ ഇവർ രണ്ടു പേരെയും മോൻസ് തന്നെ അറിയിക്കാതെയാണ് ജോസഫിൻ്റെ വീട്ടിൽ എത്തിച്ചത്. അതോടുകൂടി മഞ്ഞക്കടമ്പനും മോൻസുമായി വലിയ ശത്രുതയിൽ ആയി. 

മാഞ്ഞൂർ ഇലക്ഷനിൽ മഞ്ഞക്കടമ്പൻ തന്റെ സ്നേഹിതരെ ഉപയോഗിച്ച് പാലം വലിച്ചതാണ് തോൽവിക്ക് കാരണമെന്ന് മോൻസിന് മനസ്സിലാവുകയും അതോടുകൂടി സജിയുമായി കടുത്ത ശത്രുതയിലായി.  മോൻസിന്റെ തട്ടകത്തിൽ കയറി സജി  പണി തുടങ്ങിയതോടെ ഏതു വിധേനയും സജിയെ ഒതുക്കുക എന്നതായിരുന്നു മോൻസിൻ്റെ ലക്ഷ്യം.
എം ആർ എം ആൻ്റ് പി സി എസിൻ്റെ പ്രസിഡന്റ് ആയിരുന്ന താനാണ് ആ പ്രസ്ഥാനത്തെ നശിപ്പിച്ചത് എന്ന ആരോപണം പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ അവതരിപ്പിച്ചത് സജിയാണ് എന്ന് ജോയി എബ്രാഹം തിരിച്ചറിഞ്ഞു. തൻമൂലം ആണ് കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പൂഞ്ഞാർ സീറ്റ് മഞ്ഞക്കടമ്പന് നൽകുന്നതിനെ ജോയി എതിർത്തത്. ജോയിയുടേയും മോൻസിൻ്റെയും ഉള്ളിലുള്ള പകയുടെ  ബാക്കിയാണ് യുഡിഎഫിൻ്റെ ജില്ലാ ചെയർമാൻ സ്ഥാനം സജിക്കു  നൽകാതെ മോൻസ് കരസ്ഥമാക്കയത്. യുഡിഎഫിൻ്റെ യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്തവർ ആരും എംഎം ഹസ്സൻ പത്രക്കാരോട് പറയുന്നതുവരെ ആരും സജിയോട് പറഞ്ഞില്ല.

 Save as PDF

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •