വീട്ടമ്മയെ ഫോണ്‍ ചെയ്ത് ശല്യപ്പെടുത്തിയ സംഭവത്തിൽ കൂടുതൽ അറസ്റ്റിനു സാധ്യത

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

വീട്ടമ്മയെ ഫോണ്‍ ചെയ്ത് ശല്യപ്പെടുത്തിയ സംഭവത്തിൽ കൂടുതൽ അറസ്റ്റിനു സാധ്യത. നന്പർ ആദ്യം പ്രചരിപ്പിച്ചവനും കുടുംങ്ങും.ഇന്നലെ അറസ്റ്റിലായ അഞ്ചുപേരെയും കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി.

ആ​ല​പ്പു​ഴ ഹ​രി​പ്പാ​ട് പാ​ലാ​ത്ര കോ​ള​നി​യി​ൽ ര​തീ​ഷ് (39), ഹ​രി​പ്പാ​ട് ആ​യാ​പ​റ​ന്പ് കൈ​യ്യാ​ലാ​ത്ത് ഷാ​ജി (46), നെ​ടും​കു​ന്നം ക​ണി​യാ​പ​റ​ന്പി​ൽ അ​നി​ക്കു​ട്ട​ൻ (29), പാ​ല​ക്കാ​ട് വ​ട​ക്കാ​ഞ്ചേ​രി ക​ണ്ണ​ന്പ്ര തോ​ട്ട​ത്തി​ൽ നി​ശാ​ന്ത് (34), തൃ​ശൂ​ർ ക​ല്ലി​ടു​ക്ക് ചു​മ​ന്ന​മ​ണ്ണ് ക​ടു​ങ്ങാ​ട്ടു​പ​റ​ന്പി​ൽ വി​പി​ൻ (33) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് ഇ​ന്ന​ലെ ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഇ​ത്തി​ത്താ​നം കു​രി​ട്ടി​മ​ല​യി​ൽ വാ​ട​ക കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ൽ ത​യ്യ​ൽ സ്ഥാ​പ​നം ന​ട​ത്തു​ന്ന വീ​ട്ട​മ്മ​യാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​ന്പ​തു മാ​സ​മാ​യി ദു​രി​ത​മ​നു​ഭ​വി​ച്ച​ത്.

ചേ​ര​മ​ർ സം​ഘം മ​ഹി​ളാ സം​ഘം മു​ൻ സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജെ​സി ദേ​വ​സ്യ​യു​ടെ ഫോ​ണ്‍ ന​ന്പ​റാണ് വ്യ​ക്തി വി​രോ​ധം തീ​ർ​ക്കാ​ൻ ആ​രോ പൊ​തു സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും പൊ​തു ശു​ചി​മു​റി​ക​ളി​ലും എ​ഴു​തി​വെ​ച്ച​ത്. എ​ട്ടു മാ​സ​ത്തോ​ള​മാ​യി ഇ​വ​ർ സാ​മൂ​ഹി​ക വി​രു​ദ്ധ​രു​ടെ ശ​ല്യം സ​ഹി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

പോ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും മ​ന്ദ​ഗ​തി​യി​ലാ​യി​രു​ന്ന അ​ന്വേ​ഷ​ണം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ഇ​ട​പെ​ട​ലി​നെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് ന​ട​പ​ടി​യു​ണ്ടാ​യ​ത്.

കൊ​ച്ചി റേ​ഞ്ച് ഡി​ഐ​ജി നീ​ര​ജ് കു​മാ​ർ ഗു​പ്ത​യു​ടെ മേ​ൽ​നോ​ട്ട​ത്തി​ൽ ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ഡി. ​ശി​ൽ​പ്പ, ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി ഡി​വൈ​എ​സ്പി ആ​ർ. ശ്രീ​കു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്വേ​ഷ​ണം. ഡി​ഐ​ജി ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി​യി​ൽ നേ​രി​ട്ടെ​ത്തി അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ സ്ഥി​തി ഗ​തി​ക​ൾ വി​ല​യി​രു​ത്തി.

ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി ഡി​വൈ​എ​സ്പി ഓ​ഫീസി​ലേ​ക്ക് വീ​ട്ട​മ്മ​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്ന മൊ​ബൈ​ൽ ന​ന്പ​റു​ക​ളു​ടെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​രെ വി​ളി​ച്ചു വ​രു​ത്തി. വി​വി​ധ ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള 44 പേ​രെ വി​ളി​ച്ച​തി​ൽ 28 പേ​രാ​ണ് എ​ത്തി​യ​ത്.

ഇ​തി​ൽ ന​ന്പ​ർ മോ​ശ​മാ​യി പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ച പ്ര​തി​ക​ളാ​യ അ​ഞ്ചു പേ​രെ​യാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.സാ​മൂ​ഹ്യ വി​രു​ദ്ധ​ർ ഫോ​ണ്‍ ന​ന്പ​ർ മോ​ശം രീ​തി​യി​ൽ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് അ​പ​മാ​നം നേ​രി​ടു​ക​യും ജീ​വി​തം പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യി​ലാ​കു​ക​യും ചെ​യ്ത വീ​ട്ട​മ്മ സാ​മൂ​ഹി​ക മാ​ധ്യ​മ​ത്തി​ൽ കൂ​ടി ദു​ര​നു​ഭ​വം പ​ങ്കു​വ​ച്ച​ത് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ടു.

കു​റ്റ​ക്കാ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഫെ​യ്സ്ബു​ക്കി​ലൂ​ടെ അ​റി​യി​ച്ചു.വി​ഷ​യ​ത്തി​ന്‍റെ ഗൗ​ര​വം പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച് മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ൾ​ക്കു​ള്ളി​ൽ പോ​ലീ​സ് സേ​ന പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘ​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ച്ച് പ്ര​തി​ക​ളെ പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

വീ​ട്ട​മ്മ​യു​ടെ മൊ​ബൈ​ൽ ന​ന്പ​ർ ആ​ദ്യം പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ച​ത് ആ​രെ​ന്ന് ഇ​നി ക​ണ്ടെ​ത്തേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്. ഇ​തി​നാ​യി സൈ​ബ​ർ സെ​ൽ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘ​ത്തെ രൂ​പീ​ക​രി​ച്ചു. പ്ര​തി​ക​ളെ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •