കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര സ​ബ് ജ​യി​ലി​ല്‍ റി​മാ​ൻ​ഡി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട പോ​രു​വ​ഴി സ്വ​ദേ​ശി​യും മോ​ട്ടോ​ര്‍ വാ​ഹ​ന വ​കു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നു​മാ​യ കി​ര​ണ്‍ കു​മാ​റി​നെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ വാ​ങ്ങും

Spread the love
       
 
  
    

അ​ഞ്ച​ല്‍: ഭാ​ര്യ​യു​ടെ ദു​രൂ​ഹ മ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യി കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര സ​ബ് ജ​യി​ലി​ല്‍ റി​മാ​ൻ​ഡി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട പോ​രു​വ​ഴി സ്വ​ദേ​ശി​യും മോ​ട്ടോ​ര്‍ വാ​ഹ​ന വ​കു​പ്പ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നു​മാ​യ കി​ര​ണ്‍ കു​മാ​റി​നെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ വാ​ങ്ങും.

കേ​സി​ല്‍ വി​ശ​ദ​മാ​യ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​നാ​യി പ്ര​തി​യെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു​കൊ​ണ്ട് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​മാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​സം​ഘം ശാ​സ്താം​കോ​ട്ട ഒ​ന്നാം ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്ട്രേ​ട്ട് കോ​ട​തി​യി​ല്‍ അ​പേ​ക്ഷ ന​ല്‍​കി​യ​ത്. കേ​സി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ തെ​ളി​വു​ക​ള്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​തി​നോ​ടൊ​പ്പം നി​ല​വി​ല്‍ പ്ര​തി​ക്കെ​തി​രേ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ തെ​ളി​വു​ക​ളി​ൽ കൂ​ടു​ത​ല്‍ വ്യ​ക്ത​ത വ​രു​ത്തു​ക​യു​മാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ ല​ക്ഷ്യം

Facebook Comments Box

Spread the love