കെഎം മാണിയുടെ ജന്മദിനം – സ്മൃതി സംഗമം നടത്തി

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

*കെഎം മാണിയുടെ ജന്മദിനം – സ്മൃതി സംഗമം നടത്തി.* മാഞ്ഞൂർ : കെഎം മാണിയുടെ 88 ആം ജന്മദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് കേരള കോൺഗ്രസ് എം മാഞ്ഞൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിച്ച ഹൃദയത്തിൽ മാണിസാർ സ്മൃതി സംഗമം ആത്മീയാചാര്യൻ മള്ളിയൂർ പരമേശ്വരൻ തിരുമേനി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.റിട്ടേഡ് ബി ഡി ഒ ശ്രീ. തോമസ് വെള്ളാമറ്റം അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. റിട്ടേഡ് ഡിവൈഎസ്പി ശ്രീ. ടോം ജോസഫ് പള്ളിപ്പറമ്പിൽ, എൻ എസ് എസ് നേതാവ് ശ്രീ. രാജശേഖരൻ നായർ നിരപ്പിൽ എന്നിവർ അനുസ്മരണവും, കെഎം മാണി ഫൗണ്ടേഷൻ ചെയർമാൻ ശ്രീ. ജോസ് കെ മാണി നന്ദി പ്രഭാഷണവും നടത്തി. സ്മൃതി സംഗമം കോഡിനേറ്റർ ശ്രീ. തോമസ് അരയത്ത് സ്വാഗതവും, മുൻ പി എസ് സി മെമ്പർ പ്രൊ. ലോപ്പസ് മാത്യു ആമുഖ സന്ദേശവും, ശ്രീ. ജോയി കക്കാട്ടിൽ കൃതജ്ഞതയും പറഞ്ഞു. സംഘടന ചുമതലയുള്ള ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. സ്റ്റീഫൻ ജോർജ് എക്സ് എം എൽ എ, പി എം മാത്യു എക്സ് എംഎൽഎ, ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് സണ്ണി തെക്കേടം, പി എം മാത്യു ഉഴവൂർ, സക്കറിയാസ് കുതിരവേലി, ജോസ് പുത്തൻകാല, പ്രദീപ് വലിയപറമ്പിൽ, സിറിയക് ചാഴിക്കാടൻ, ബിജു മറ്റപ്പള്ളി, കെ സി മാത്യു കുര്യൻപറമ്പിൽ, രാജു കൊണ്ടുകാല, ജോൺ അബ്രഹാം, ജോർജ്ജുകുട്ടി കാറുകുളം, ജോമോൻ കുരുപ്പത്തടം, ബിജു കൃപാലയ, സൂസൻ ഗർവാസിസ്, ജോബിൻ ചക്കുംകുഴി, ജേക്കബ് മാത്യു മെമ്പർമാരായ ബിജു കൊണ്ടുകാല, ആൻസി സിബി, സാലിമോൾ ജോസഫ്, എൽസമ്മ ബിജു എന്നിവർ സംഗമത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി. വിവിധ രാഷ്ട്രീയ സംസ്കാരിക സാമൂഹിക നേതാക്കളും യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

 Save as PDF

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •