കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് രണ്ടാം വാർഡ് ഇടതുപക്ഷ ജനാധിപത്യ മുന്നണി [എൽ.ഡി.എഫ് ] സ്ഥാനാർത്ഥി സെലിൻ സിജോ മുണ്ടമറ്റം ഭവന സന്ദർശനവും വോട്ട് അഭ്യർത്ഥനയും നടത്തി

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കപ്പാട്: കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് രണ്ടാം വാർഡ് ഇടതുപക്ഷ ജനാധിപത്യ മുന്നണി [എൽ.ഡി.എഫ് ] സ്ഥാനാർത്ഥി സെലിൻ സിജോ മുണ്ടമറ്റം വാർഡിൻ്റെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങൾ സന്ദർശിച്ച് വോട്ട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.വാർഡിലെ ജനങ്ങളുടെ വിവിധ പ്രശ്നങ്ങൾ കാണുകയും അവ താൻ ജനപ്രതിനിധിയായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടാൽ ആ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുമെന്നും പറഞ്ഞു. നല്ല ഭൂരിപക്ഷത്തിൽ തന്നെ വിജയിപ്പിക്കണമെന്നും സമ്മതിദായകരോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.സി.പി.ഐ. എം കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി ലോക്കൽ സെക്രട്ടറി സ.അനിൽ മാത്യു., സി. പി. ഐ. കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി ലോക്കൽ സെക്രട്ടറി സ.സിജോ പ്ലാത്തോട്ടം., യൂത്ത്ഫ്രണ്ട് (എം) കാത്തിരപ്പള്ളി മണ്ഡലം പ്രസിഡൻ്റ് ജോബി തെക്കുംചേരിക്കുന്നേൽ, സി.പി.ഐ.എം കപ്പാട് ബ്രാഞ്ച് സെക്രട്ടറി സ. സന്തോഷ് റ്റി.ബി., സ.സുഭാഷ് സുരേന്ദ്രൻ, സ. വിഷ്ണു രാജൻ, സ. സിജോ മോൻ ചാക്കോ, സ.ജസ്റ്റിൻ, സ.ബെന്നി, ജോൺസൺ പന്തപ്ലാക്കൽ, സിജോ മുണ്ടമറ്റം, ജ്യോതി ലക്ഷ്മി, ജാൻസി ചേനപ്പുരയ്ക്കൽ, യൂത്ത്ഫ്രണ്ട് ( എം) കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി മണ്ഡലം കമ്മറ്റി ജനറൽ സെക്രട്ടറിയും കെ.എസ്.സി (എം) സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി അംഗവുമായ പ്രിൻസ് ചാക്കോ തോട്ടത്തിൽ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

 Save as PDF

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •