മാ​റാ​മ​റ്റം ജോ​ൺ ജോ​സ​ഫ് (ഔ​സേ​പ്പ​ച്ച​ൻ- 74, മാ​റാ​മ​റ്റം സാ​നി​വെ​യേ​ഴ്സ്, ഭ​ര​ണ​ങ്ങാ​നം) നി​ര്യാ​ത​നാ​യി സം​സ്കാ​രം ഇ​ന്ന് (1 -12-20) 11ന് ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങാ​നം സെ​ന്‍റ് മേ​രീ​സ് ഫൊ​റോ​ന പ​ള്ളി​യി​ൽ

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

ഭ​ര​ണ​ങ്ങാ​നം: മാ​റാ​മ​റ്റം ജോ​ൺ ജോ​സ​ഫ് (ഔ​സേ​പ്പ​ച്ച​ൻ- 74, മാ​റാ​മ​റ്റം സാ​നി​വെ​യേ​ഴ്സ്, ഭ​ര​ണ​ങ്ങാ​നം) നി​ര്യാ​ത​നാ​യി. സം​സ്കാ​രം ഇ​ന്ന് 11ന് ​ഭ​ര​ണ​ങ്ങാ​നം സെ​ന്‍റ് മേ​രീ​സ് ഫൊ​റോ​ന പ​ള്ളി​യി​ൽ. ഭാ​ര്യ മോ​ളി പൂ​ഞ്ഞാ​ർ പ​റ​യ​രു​തോ​ട്ടം കു​ടും​ബാം​ഗം. മ​ക്ക​ൾ: ഡെ​ൻ​സി​ൽ, പ​രേ​ത​നാ​യ ഡെ​ന്നി, ഡ്യൂമി ജിൻസ് (സെൻ്റ് ഡോമിനിക്സ് കോളേജ് കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി) മ​രു​മ​ക്ക​ൾ: ഷീ​ന മടുക്കകുഴി കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി, ഷെ​റി​ൻ മറ്റത്തിൽ അരുണാപുരം, ജി​ൻ​സ് മറ്റമുണ്ടയിൽ  (മറ്റമുണ്ടേൽ സോമിൽ പനമറ്റം)

 Save as PDF

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •