പ്ല​സ് ടു ​സേ ​പ​രീ​ക്ഷ: ആ​ദി​വാ​സി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ ഫീ​സ​ട​ക്കണമെന്ന് സർക്കുലർ

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

കൊ​ച്ചി: സേ ​പ​രീ​ക്ഷ​ക്ക് ഫീ​സ​ട​ക്കണമെന്ന പ​ട്ടി​ക​വ​ർ​ഗ വ​കു​പ്പിന്റെ സ​ർ​ക്കു​ല​റിൽ വലഞ്ഞ് ആ​ദി​വാ​സി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ. കോ​വി​ഡ് മൂലമുള്ള സാ​മ്പ​ത്തി​ക പ​രാ​ധീ​ന​ത കാ​ര​ണം എ​സ്.​സി/​എ​സ്.​ടി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്ക് ഫീ​സ​ട​ക്കാ​നു​ള്ള തു​ക​പോ​ലും ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. പ​രീ​ക്ഷ​ഫീ​സ് ഇ​ന​ത്തി​ൽ ഒ​രു പേ​പ്പ​റി​ന് 175 രൂ​പ നി​ര​ക്കി​ലും ഇം​പ്രൂ​വ്മെൻറ് 500 രൂ​പ നി​ര​ക്കി​ലു​മാ​ണ് അ​ട​ക്കേ​ണ്ട​ത്.

ജൂ​ലൈ 30നാ​ണ് പ​ട്ടി​ക​വ​ർ​ഗ ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​ർ​ക്ക് ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ സേ ​പ​രീ​ക്ഷ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യ​ത്. ഹ​യ​ർ സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി ​ഫ​ലം വ​ന്ന​തി​നു​ശേ​ഷം ഇം​പ്രൂ​വ് ചെ​യ്യു​ന്ന വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ​ക്കു​ള്ള സേ ​പ​രീ​ക്ഷ​ക്ക് ജൂ​ലൈ 31ന്​​ ​അ​പേ​ക്ഷ സ​മ​ർ​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും പ​രീ​ക്ഷ ഈ ​മാ​സം 11ന്​ ​ന​ട​ത്താ​നു​മാ​ണ് വി​ജ്ഞാ​പ​നം. പ​രീ​ക്ഷ​യി​ൽ വി​ജ​യി​ക്കാ​ത്ത കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ൾ പ്ര​മോ​ട്ട​ർ​മാ​ർ വ​ഴി ക​ണ്ടെ​ത്തി അ​വ​സാ​ന തി​യ​തി​ക്ക് മു​മ്പ്​ സ്കൂ​ളി​ൽ അ​പേ​ക്ഷ​യും ഫോ​ട്ടോ​യും എ​ത്തി​ക്ക​ണം. സ്കൂ​ളി​ൽ നേ​രി​ട്ട് എ​ത്താ​നാ​കാ​ത്ത സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ സ്കൂ​ൾ അ​ധി​കൃ​ത​രെ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സേ ​പ​രീ​ക്ഷ എ​ഴു​തു​ന്ന കു​ട്ടി​യു​ടെ വി​വ​രം അ​റി​യി​ക്കു​ക​യും തു​ട​ർ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്ന് ജോ​യ​ൻ​റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ വാ​ണി ദാ​സാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ട​ത്. 

സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഹ​യ​ർ സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി പ​രീ​ക്ഷ എ​ഴു​തി​യ 5375 ആ​ദി​വാ​സി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളി​ൽ 3530 പേ​ർ ഉ​ന്ന​ത പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടി. 1845 കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക് സേ ​പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​ത​ണം


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •