വനം വകുപ്പില്‍ ‘ചാക്കോ ഭരണം’

Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വ​നം മ​ന്ത്രി​യെ നോ​ക്കു​കു​ത്തി​യാ​ക്കി പാ​ര്‍​ട്ടി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റി​െന്‍റ ഭ​ര​ണം, മ​ന്ത്രി​യോ​ട്​ പ​രി​ഭ​വി​ച്ച്‌​ ​െഎ.​എ​ഫ്.​എ​സു​കാ​ര്‍, കീ​ഴ​ു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ വി​ര​ട്ടി ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍…

വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഉ​ല​യു​ന്ന വ​നം വ​കു​പ്പി​ല്‍ ഭ​ര​ണം കു​ത്ത​ഴി​ഞ്ഞ അ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​യി.

​ മു​ട്ടി​ല്‍ മ​രം​മു​റി​ക്ക്​ പു​റ​മെ ബേ​ബി ഡാം ​പ​രി​സ​ര​ത്തെ മ​രം​മു​റി അ​നു​മ​തി വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ്ര​തി​ക്കൂ​ട്ടി​ലാ​യ മ​ന്ത്രി എ.​കെ. ശ​ശീ​ന്ദ്ര​നെ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യി സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന നി​ല​പാ​ടാ​ണ്​​ എ​ന്‍.​സി.​പി സം​സ്ഥാ​ന അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ പി.​സി. ചാ​ക്കോ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

മ​ന്ത്രി ദു​ര്‍​ബ​ല​നാ​യ​തോ​ടെ ഭ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍ രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ നേ​തൃ​ത്വം പി​ടി​മു​റു​ക്കി. നി​യ​മ​ന​ങ്ങ​ളി​ലും സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റ​ങ്ങ​ളി​ലും രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ല്‍ ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ​ടെ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ വി​വി​ധ ചേ​രി​ക​ളി​ലാ​യി​നി​ന്ന്​​ പോ​ര​ടി​ച്ചു​ തു​ട​ങ്ങി. ​വ​കു​പ്പ്​ മേ​ധാ​വി പി.​കെ. കേ​ശ​വ​െന്‍റ ക​േ​സ​ര ഇ​ള​കു​മെ​ന്ന സൂ​ച​ന​യും ശ​ക്ത​മാ​യി.

പി.​സി.​സി.​എ​ഫു​​മാ​രി​ല്‍ ര​ണ്ടാ​മ​നും ചീ​ഫ്​ വൈ​ല്‍​ഡ്​ ലൈ​ഫ്​ വാ​ര്‍​ഡ​നു​മാ​യ ബെ​ന്നി​ച്ച​ന്‍ തോ​മ​സി​നെ സ​സ്​​പെന്‍റ്​ ചെ​യ്​​ത​​തി​ന്​​ പി​ന്നാ​ലെ താ​ല്‍​പ​ര്യ​മു​ള്ള​യാ​ളെ മേ​ധാ​വി​യാ​ക്കാ​നു​ള്ള ച​ര​ടു​വ​ലി ശ​ക്ത​മാ​ണ്. സീ​നി​യോ​റി​റ്റി​യി​ല്‍ മൂ​ന്നാ​മ​തു​ള്ള പി.​സി.​സി.​എ​ഫ്​ (ഫോ​റ​സ്​​റ്റ്​ മാ​നേ​ജ്​​മെന്‍റ്) നോ​യ​ല്‍ തോ​മ​സി​നു​​വേ​ണ്ടി​ എ​ന്‍.​സി.​പി നേ​തൃ​ത്വം മ​ന്ത്രി​യി​ല്‍ സ​മ്മ​ര്‍​ദം ചെ​ലു​ത്തു​​ന്ന​താ​യാ​ണ്​ ആ​േ​ക്ഷ​പം. സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​ട​ക്കം കൈ​ക്കൂ​ലി ആ​രോ​പ​ണം താ​ഴേ​ത്ത​ട്ട്​ മു​ത​ല്‍ ശ​ക്ത​മാ​ണ്.

രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ പി​ന്തു​ണ ഉ​റ​പ്പാ​യ​തോ​ടെ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം വ​കു​പ്പ്​ മേ​ധാ​വി വി​ളി​ച്ച യോ​ഗ​ത്തി​െന്‍റ നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഫ​ല​ത്തി​ല്‍ പി.​സി.​സി.​എ​ഫി​െന്‍റ​ (എ​ഫ്.​എം) കൈ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നാ​ണ്​ ആ​ക്ഷേ​പം. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം മു​ത​ല്‍ ​കാ​സ​ര്‍​കോ​ട്​ വ​രെ​യു​ള്ള ഡി.​എ​ഫ്.​ഒ​മാ​രു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ദ്ദേ​ഹം ക​ടു​ത്ത ശ​കാ​ര​മാ​ണ്​ ചൊ​രി​ഞ്ഞ​ത​ത്രെ. ഇ​തോ​ടെ മ​ധ്യ​ത​ലം വ​രെ​യു​ള്ള കീ​ഴു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രി​ല്‍ കു​റേ​പേ​ര്‍ പു​തി​യ അ​ധി​കാ​ര കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​നൊ​പ്പ​മാ​യി.

ആ​രോ​പ​ണ​വി​ധേ​യ​രാ​യ മു​തി​ര്‍​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന നി​ല​പാ​ടാ​ണ്​ വ​കു​പ്പ്​ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. മു​ട്ടി​ല്‍ മ​രം മു​റി കേ​സ്​ അ​ട്ടി​മ​റി​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ച വ​നം ക​ണ്‍​സ​ര്‍​വേ​റ്റ​ര്‍ എ​ന്‍.​ടി. സാ​ജ​നെ​തി​രെ ഉ​യ​ര്‍​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍​ത​ന്നെ ഗു​രു​ത​ര കു​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ ക​െ​ണ്ട​ത്തി​യി​ട്ടും സ്ഥ​ലം​മാ​റ്റ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​പ​ടി ഒ​തു​ങ്ങി.

വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച മ​ന്ത്രി വി​ളി​ച്ച മു​ഖ്യ​വ​ന​പാ​ല​ക​രു​ടെ ​േയാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ​െഎ.​എ​ഫ്.​എ​സ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ ബെ​ന്നി​ച്ച​ന്‍ തോ​മ​സി​നെ സ​സ്​​പെ​ന്‍​ഡ്​ ചെ​യ്​​ത​തി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധം നേ​രി​ട്ട​റി​യി​ച്ചു. ഇ​ത്​ വ​കു​പ്പും മ​ന്ത്രി​യും ത​മ്മി​െ​ല അ​ക​ല്‍​ച്ച കൂ​ട്ടി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •  
 •  
 •  
 •  
 •